ઈન્ડિયા

વિશ્વ હિન્દુ પરિષદના પ્રખંડ અધ્યક્ષ લલિતભાઈ રાઠોડનો આજે જન્મદિન

રાજકોટ: રાજકોટના જનની એજ્યુકેશન એન્ડ ચેરીટેબલ ટ્રસ્ટના પ્રમુખ લાલિતભાઈ રાઠોડનો આજે જન્મદિવસ છે. તેમણે સેવામય જીવનના 37 વર્ષ પૂર્ણ કરી 38 માં વર્ષમાં મંગલ પ્રવેશ કર્યો છે. તેઓએ સેવાકીય સંસ્થા થકી યુવાવસ્થામાં અનેક સેવાકાર્યો કર્યા છે. ભારતીય સંસ્કારોને વળગી રહેલા લલિતભાઈ દ્વારા 1000 સગર્ભા બહેનોને ગર્ભ સંસ્કાર યોજના હેઠળ રામચરિત માનસનું વિતરણ કરાયું હતું.

ઉપરાંત સર્વ જ્ઞાતિ સમૂહ લગ્નનું ભવ્ય આયોજન કરી ગરીબ પરિવારની દીકરીઓના માતા પિતાના આશીર્વાદ મેળવ્યા. અને દરેક સમાજના દિલમાં સ્થાન મેળવ્યું. હાલ તેઓ વિશ્વ હિન્દુ પરિષદના વોર્ડ નં.12 ના પ્રખંડ અધ્યક્ષ અને રાજકોટ ઋષિવંશી સમાજના સંગઠન મંત્રી તરીકે નિઃસ્વાર્થ સેવા આપી રહ્યા છે. દરેક વર્ગના લોકોના નાના મોટા કામમાં હમેંશા આગળ રહેતા લાલિતભાઈને જન્મદિવસે મિત્ર વર્તુળ, સગા સ્નેહીઓ, વડીલો, દરેક ક્ષેત્રના આગેવાનો મો.નં. 9898907410 ઉપર શુભેચ્છા પાઠવી રહ્યા છે.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.