ગુજરાતી રોજનીશી

પોલીસે ગણતરીની કલાકોમાં જ ખોવાયેલી બાળકીઓને તેના માતા-પિતાને શોપી

દેશભરમાં જ્યારે કોરોનાની મહામારી ચાલી રહી છે. ત્યારે પોલીસ કર્મીઓ 24 કલાક પોતાની ફરજ નિભાવી રહ્યા છે. તેની સાથે સાથે આમ જનતામાં બનતા બનાવોનું પણ નિરાકરણ લાવી રહ્યા છે. તેવીજ ઘટના જામનગર જિલ્લાના ધ્રોલ તાલુકામાં સામે આવી છે. આજે બપોરે 01:30 વાગ્યે રઝવી સોસાયટીમાંથી બે બાળકીઓ ગુમ થયાની ફરિયાદ બાળકીના માતા-પિતા એ ધ્રોલ પોલીસ સ્ટેશને કરી હતી.

અગમ્ય કારણો સર કોઈ અવાવરૂ જગ્યાએ ગુમ થતા બાળકીઓના માતા-પિતા તેમજ પાડોશમાં રેહેતા લોકો દ્વારા બાળકીઓની શોધખોળ કરી હતી. પરંતુ તેમ છતા બાળકીઓ ન મળતા પોલીસને જાણ કરી હતી. ગુમ થયેલ બાળકીઓ ચાવડા સાઈના સરફરાઝ ઉ. વર્ષ- 6 અને મોહુર માઈનુર રઝાખભાઈ ઉ.વર્ષ-5.

ત્યારે ધ્રોલ પી.એસ.આઇ કાંટલીયા  તથા પો.સ્ટાફ રણજીતસિંહ જાડેજા, નિલેશભાઈ ભીમાણી, હર્ષદભાઈ ડોળીયા અને મહિપતસિંહ સોલંકી એ આ ફરિયાદને ગંભીરતાથી લઇ માત્ર 01:30 કલાકની જહેમત ઉઠાવી બંને બાળકીઓને શોધી અને તેના માતા-પિતાને સુપરત કરી હતી. આ કામગીરી જોઈ બાળકીઓના માતા-પિતાએ ધ્રોલ પોલીસ સ્ટાફનો ખુબ ખુબ આભાર માન્યો હતો.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.