ઈન્ડિયા

જાણો શું કર્યું પડધરી તાલુકા વિકાસ અધિકારી તેમજ તાલુકાની ટીમ એકસાથે મળીને

કોરોના ની મહામારીમાં પડધરી તાલુકા વિકાસ અધિકારી તેમજ તાલુકાની ટીમ દ્વારા છેલ્લા પાંચ દિવસ દરમિયાન અલગ-અલગ ગામોની મુલાકાત લીધી હતી આ મુલાકાત દરમિયાન ગામના સરપંચો ગામના આગેવાનો સાથે વાતચીત કરતા જણાવ્યું કે આપ સૌને દૂધ શાકભાજી વગેરે તકલીફ પડે છે કે કેમ તે બાબતે જણાવો તથા કોરોન્ટાઇન કરેલા વ્યક્તિઓ પોતાના ઘરમાં બેસે છે કે કેમ લોક ડાઉનની અમલવારી થાય છે કે કેમ તે બાબતે ગામના સરપંચો આગેવાનો સાથે વાતચિત કરેલ તથા તલાટી કમ મંત્રીઓ સરપંચો તમામ પદાધિકારીઓ વગેરે આ લોક ડાઉનની પરિસ્થિતિમાં સતત કામ કરી રહ્યા છે

આજરોજ પડધરી ગામ માં સરપંચ શ્રી, તલાટી કમ મંત્રી, પડધરી પોલીસ સ્ટેશન ના પી.એસ.આઇ કે એ જાડેજા સાહેબ તથા તમામ પોલીસ કર્મચારીઓ દ્વારા પડધરીના અલગ-અલગ વિસ્તારમાં કલમ 144 ના જાહેરનામા મુજબ જનતા ને માહિતગાર કરાવેલ કે બિનજરૂરી કામ સિવાય ઘર બહાર નીકળવું નહીં ઘરની બહાર ટોરા કરી બેસવું નહીં પડધરી વિસ્તારના રહેવાસીઓને પડધરીમાં અનાજ કરિયાણું દૂધ વગેરે લેવા માટે મોટરસાયકલ લઈને ના આવવુ.

પડધરી મા તાલુકા પંચાયતમાં વિસ્તરણ અધિકારી તરીકે ફરજ બજાવતા જે એમ રાઠોડ જે 31 3 2020 ના રોજ રીટાયર્ડ થઈ ચૂક્યા હોવા છતાં આ કરોનાની મહામારીમાં સતત નોકરી ઉપર આવી અને એક દેશદાઝ બતાવી હતી તે બદલ તાલુકા વિકાસ અધિકારીએ તેમની કામગીરી ની પ્રશંસા કરી લીધી હતી

રીપોર્ટર
જે સી ગોહિલ
પડધરી

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.