ઈન્ડિયા

વીરપુર/કોરોના વાયરસની લડત સામે વિરપુર પોલીસે દાખવી અનોખી જાગૃતા

સમગ્ર વિશ્વમાં કોરોના વાયરસની મહામારીનો કેર વર્તાય રહ્યો છે ત્યારે ભારતના વડાપ્રધાન નરેન્દ્ર મોદીએ સમગ્ર દેશમાં 21 દિવસ સુધી લોકડાઉન જાહેર કર્યું છે અને લોકોને અપીલ કરી છે કે, કોઈએ ઘરની બહાર નહિ નીકળવું અને જીવન જરૂરિયાતની ચિજવસ્તુઓ જેમકે દૂધ,શાકભાજી, અનાજ,કરિયાણુ વગેરે આવશ્યક ચીજ વસ્તુઓ મળતી રહેશે.

વીરપુરની મેડીકલ સ્ટોર, અનાજ કરીયાણા તેમજ દૂધ,શાકભાજીની દુકાનો ખુલ્લી હતી જેમને લઈને વીરપુર પોલીસ દ્વારા દુકાન બહાર કોરોના વાયરસનો ફેલાવો ન થાય તે માટે બે વ્યક્તિઓ વચ્ચે એક મીટરનું અંતર રાખી પીએસઆઇ સહિતના પોલીસ સ્ટાફે મેડીકલ સ્ટોર, અનાજ,કરીયાણા તથા દૂધ શાકભાજીની દુકાનો બહાર લોકો વચ્ચે અંતર રાખવામાં આવે તે માટે રાઉન્ડના નિશાન બનાવી દુકાનોમાં ભીડ ન થાય તેમજ ખરીદી કરવા આવેલા લોકો એકબીજા થી દૂર રહે તે માટેના પગલાં લેવામાં આવ્યા હતા,વીરપુર પોલીસના આ કાર્યને લોકોએ સ્વીકારી બિરદાવ્યું હતું.

રિપોર્ટર
ભાગ્યેશ પટેલ
વીરપુર જલારામ
મો:-9724583540
9898899299

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.