ઈન્ડિયા

રાજકોટ બિગ બજારમાં આરોગ્ય વિભાગના દરોડા, સડેલા શાકભાજી અને ફ્રુટનુ કરવામાં આવતુ હતુ વેચાણ

રાજકોટ કોર્પોરેશનના આરોગ્ય વિભાગની ટીમે બિગ બઝારમાં આજે દરોડા પાડી 29 કિલો જેટલા સડેલા શાકભાજી અને ફળફળાદીનો નાશ કર્યો છે. આ અખાદ્ય અને વાસી ખાદ્ય પદાર્થો વેચવા માટે બિગ બઝાર ફયુચર રિટેઈલ લી.ને નોટીસ ફટકારી હતી.

નોંધનીય છેકે, કોર્પોરેશનની આરોગ્ય સમિતિના ચેરમેન જયમીન ઠાકરને એક જાગૃત નાગરિકે ફરીયાદ કરી હતી કે, બિગ બઝારમાં સડેલા અને વાસી શાકભાજી તથા ફળફળાદીનું વેચાણ થઈ રહ્યુ છે. આ ફરીયાદની ગંભીરતા સમજી જયમીન ઠાકરે તાબડતોબ આરોગ્ય અધિકારીને બીગ બઝારમાં દરોડા પાડીને ચેકીંગ કરવા સૂચના આપવામાં આવી હતી.

ત્યારે આરોગ્ય શાખાના ફૂડ ઈન્સ્પેકટરોની ટીમે બીગ બઝારમાં દરોડા પાડીને વાસી શાકભાજી, ટેટ્ટી, તુરીયા, કાકડી, ગલકા, શકારીયા, બટેટા, ચોળી, ભીંડો વગેરે અને જામફળ, કેળા વગેરે ફળફળાદી મળી કુલ 26 કિલો અખાદ્ય અને સડેલા શાકભાજી તથા ફળફળાદીનો નાશ કરી બીગ બઝારના સંચાલકોને આરોગ્યના નિયમોનો ભંગ કરવા સબબ કારણદર્શક નોટીસ ફટકારી હતી

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.