ગુજરાતી રોજનીશી

લુખાઓનો ખૂલ્લેઆમ આંતક, બે યુવાનો પર તલવારથી કર્યો હુમલો

રાજ્યમાં વારંવાર આવી ધટનાઓ સામે આવે છેકે, માથાભારે તત્વો દ્વારા ખૂલ્લેઆમ આંતક મચાવે છે. તેમજ સામાન્ય માણસોને હેરાન કરવામાં આવે અને એટલામાં નો પતે તો ખૂલ્લેઆમ કોઈની બીક વગર માસોને મારી પણ નાખવામાં આવે છે. ત્યારે સુરતનો વેડરોડ વિસ્તારમાં ફરી એક વાર ગેંગવોર લઈને ચર્ચામાં આવ્યો છે. આ વિસ્તારમાં માથાભારે સુરીયા મરાઠી ગેંગ દ્વારા બે યુવાનો પર તલવારથી ગતરોજ રાત્રે હુમલો કરવામાં આવ્યો હતો.

આ હુમલામાં બે યુવાનને ગંભીર ઇજા થતા સારવાર માટે હૉસ્પિટલ ખસેડવામાં આવતા એક યુવાનું કરુણ મોત થયું હતું. આ ઘટનાના સીસીટીવી સામે આવતા પોલીસ પણ ચોંકી ઉઠી છે. ગેંગવોરમાં સુરીયા મરાઠી ગેંગના સભ્યો યુવક પર તલવારના ઘા ઝીંકતા રહ્યા હતા ત્યારે રાહદારી પણ પસાર થતા જોવા મળ્યા હતા. જોકે, આખરે યુવકે લોહીના ખાબોચીયામાં દમ તોડી દીધો હતો.

આ ચકચારી ગેંગવોરની વિગત એવી છે કે સુરતનો વેડરોડ ગેંગવોર માટે જાણીતો છે કારણકે આ વિસ્તરમાં રહેતો અને માથાભારેની છાપ ધરાવતો સુરીયા મરાઠી દ્વારા થોડા દિવસ થાયને તેના સાગરિતો આ વિસ્તાર ખૂલ્લેઆમ હથિયારો લઈને નીકળીને આંતક મચાવતા જોવા મળે છે.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.