ઈન્ડિયા

ધ્રોલના વાગુદડ ગામે રાત્રી પ્રકાશ ટુર્નામેન્ટનું આયોજન, અધિકરીઓએ લીધી ક્રિકેટની મજા

ધ્રોલ તાલુકાના મોટા વાગુદડ ગામે ધ્રોલ તાલુકા ભાજપ પૂર્વ પ્રમુખ ડો.રાજેન્દ્રસિંહ જાડેજા ની આગેવાનીમાં રાત્રી પ્રકાશ ટુર્નામેન્ટનું આયોજન કરવાંમાં આવેલ છે. આ ટુર્નામેન્ટનો તારીખ 21 થી પૂર્વ ધારાસભ્ય મેઘજીભાઈ ચાવડાના હસ્તે શુભારંભ કરવાંમાં આવેલ હતો. જેમાં પહેલા દિવસે ફ્રિન્ડલી મેચ રમાડવામાં આવેલ જેમાં ધ્રોલ તાલુકાના PSI. ગઢવી સાહેબ તરફ ખાખી ઇલેવનના નામથી પોતાની ટીમ ઉતારવામાં આવેલ હતી. અને સામે તાલુકા વિકાસ અધિકારી મહિપતસિંહ ચૌહાણ તરફથી તાલુકા ઇલેવનના નામથી તાલુકાની ટીમ ઉતારવામાં આવી હતી. ટોસ ઉછાળતા ખાખી ઇલેવનનો દાવ લેતા 12 અવર માં 113 રન ફટકારીયા હતા અને સામે તાલુકા ઇલેવન 53 રનમાં ફિંડલુ વરી જતા ખાખી ઇલેવન નો વિજય થયો હતો

ત્યાર બાદ બીજી મેચ ધ્રોલ તાલુકાના મામલતદાર સાહેબ તરફ થી રેવન્યુ ઇલેવન અને સામે મોટા વાગુદડની આશાપુરા ઇલેવન તરફ થી પણ જોરદાર મેચ રમવા માં આવી હતી તેમાં આશાપુરા ઇલેવન તરફ થી 97 રન મારવામાં આવેલ અને રેવન્યુ ઇલેવન 77 રન માં 12 અવર પુરી થઈ જતા આશાપુરા ઇલેવનનો વિજય થયો હતો કાલ ની આ ફ્રિન્ડલી મેચ તમામ અધિકારી ઓ હળવા ફુલ થયાં હતા અને પોલીસ સ્ટાફ પણ ખુબ આનંદમાં આવી ગયો હતો.

આમ અધિકારી ઓને ક્રિકેટ રમતા જોય ને યુવાનોને પણ એક પ્રેરણા મળી હતી આ આયોજનમાં ધ્રોલ તાલુકા ભાજપના પ્રમુખ નવલભાઈ મૂંગરા મહામંત્રી બ્રિજરાજસિંહ જાડેજા જેન્તીભાઇ કાગથરા ધ્રોલ શહેર પ્રમુખ મગનભાઈ ભોજાણી તેમજ સરપંચ સંગઠનના પ્રમુખ વીરેન્દ્રસિંહ જાડેજા હજામચોર સરપંચ ધર્મેન્દ્રસિંહ જાડેજા દેડકદડ સરપંચ હુકુમતસિંહ જાડેજા ડાંગર સરપંચ રાજભા જાડેજા જાબીડા ભગીરથસિંહ જાડેજા તેમજ દરેક ગામો માંથી સરપંચ હાજર રહિયા હતા.

આ સમગ્ર મેચનું સંચાલન મોટા વાગુદડ ગામના ઉપસરપંચ અનિરુદ્ધસિંહ જાડેજા. નરેન્દ્રસિંહ જાડેજા. જયપાલસિંહ જાડેજા રેવતુભા જાડેજા. અર્જુનસિંહ જાડેજા અવીરાજસિંહ જાડેજા તેમજ વાગુદડ ગામના યુવાનોની ટીમ દ્વારા કરવાંમાં આવી હતી.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.