ઈન્ડિયા

15 વર્ષની સગીર છોકરી બની માં પોલીસ તપાસમાં થયો ચોંકાવનારો ખુલાસો

કચ્છના નખત્રણા તાલુકાની એક ચોંકાવનારી ઘટના સામે આવી છે. આ ધટનામાં ધોરણ 10માં ભણતી છોકરીએ બાળકને જન્મ આપ્યો છે. જ્યારે પોલીસ તેના બાળકના પિતાની સોધ ખોળ કરી ત્યારે પોલીસ પણ ચોંકી ગય હતી. આ બાળકનો પિતા બીજો કોઈ નહિ પરંતુ છોકરીનો સગો નાનો ભાઈ નીકળ્યો હતો. બાળકને જન્મ આપનારી છોકરી 15 વર્ષની છે. હાલ તે સ્કૂલમાં 10 ધોરણમાં આભ્યાસ કરે છે. જ્યારે છોકરી સ્કૂલમાં હતી ત્યારે તેને પેટમાં દુઃખતું હોવાથી તેને હોસ્પિટલ લઈ જવામાં આવી અને તેણે હોસ્પિટલમાં બાળકને જન્મ આપ્યો હતો.

આ છોકરી દુષ્કર્મનો ભોગ બની હોવાનો શંકા ડૉક્ટરને જતા તેમણે પોલીસને જાણ કરી હતી. પોલીસ તપાસમાં હકીકત સામે આવી તે જાણી સૌ કોઈ ચોંકી ગયા હતા. જેમાં સામે આવ્યુ કે, પોતાના સગા નાના ભાઈનો શિકાર બની છે.

ત્યાર બાદ પોલીસે આ મામલે પૂછપરછ કરી હતી. જેમાં જાણવા મળ્યું કે, પીડિતાના બાળકનો પિતા તેનો જ 14 વર્ષનો સગો નાનો ભાઈ છે.

પોલીસ અધિકારી જયેન્દ્ર ઝાલાએ આ મામલે જણાવ્યું હતુ કે, પીડિતાના માતા-પિતા ખેત મજૂર છે. પીડિતા પર દુષ્કર્મ કરનાર તેનો નાનો ભાઈ ઘરમાં જ રહે છે. તેના ભાઈએ ગુનો કબૂલી લીધો છે. તેણે જણાવ્યું કે, મોબાઈલમાં ક્લિપ અને ટીવી જોઈને તે આવું કૃત્ય કરવા માટે પ્રેરાયો હતો.

પીડિતાના માતા-પિતાને જ્યારે આ વાતની જાણ થઈ તો તેમણે પોલીસને તેમના દીકરા વિરુદ્ધ પગલા લેવાની ના પાડી હતી. હાલમાં પીડિતા અને તેના નવજાતને ભૂજની જીકે જનરલ હોસ્પિટલમાં મેડિકલ તપાસ માટે મોકલવામાં આવ્યા છે. પોલીસ દ્વારા પુરાવા એકત્રિત કરવાની કાર્યવાહી માટે બાળકના DNA સેમ્પલ પણ લેવામાં આવ્યા છે

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.