ઈન્ડિયા

બાળકીનુ અપહરણ કરનાર પરપ્રાંતીયને ઝડપી પાડતી ધ્રોલ પોલીસ

બાળકીનું અપહરણ કરનાર પરપ્રાંતીય શખ્સને ધ્રોલ પોલીસે ઝડપી પાડ્યો છે. બાળકીનુ અપહરણ કરી નાસતો ફરતો આરોપી ધ્રોલ પોલીસના સકંજામાં આવી ગયો છે. આરોપી પર કલમ 363/366 મુજબ ગુન્હો નોંધાયો હતો. પોલીસ અધિક્ષક શરદ શીધલ સાહેબ અને નાયબ પોલીસ અધિક્ષક જે.એસ.ચાવડા સાહેબના માર્ગદર્શન હેઠળ ધ્રોલ પો.સ્ટેના સર્કલ PI કે.જે.ભોયે તથા PSI વી.કે.ગઢવીએ બાતમીના આધારે આ બનાવની તપાસ શરૂ કરી હતી.

આરોપીએ જારીયા માનસરની સગીરવયની બાળકીનુ અપહરણ કરી ઉત્તરપ્રદેશ લઈ જઈ બાળકી સાથે છેડતી કરી હતી. ધ્રોલ પોલીસે રાત દિવસ એક કરીને બાતમીના આધારે ભોગ બનનાર બાળકીને ઉત્તરપ્રદેશના મથુરા રેલ્વે પોલીસની મદદથી પરત લાવવામાં આવી હતી. ત્યાર બાદ આરોપી પર બાજ નજર રાખીને હાલ એમ.જી.રામ સોલાર કંપની મેટોડા જી.આઈ.ડી.સી રાજકોટ ખાતે કામ કરતો અને મુળ ઉત્તરપ્રદેશના કનોજ જીલ્લાના માંછા ગામનો આરોપી શિવનંદન બાબુરામ લોધેને ધ્રોલ સર્કલ તથા ધ્રોલ પોલીસે પકડી પડયો હતો. આગળની કાર્યવાહી ધ્રોલ પોલીસ ચલાવી રહી છે

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.