ઈન્ડિયા

અમદાવાદ-ઉદેપુર હાઈવે પર ગમખ્વાર અકસ્માત, ચાર શ્રદ્ધાળુના મોત

અમદાવાદ સહિત દેશભરમાં અકસ્માતની ઘટનામાં સતત વધારો થતો જાય છે. રોજે-રોજ અકસ્માતમાં અનેક લોકોના કમોતે મોત થઈ રહ્યા છે. જેમ-જેમ વાહનોની સંખ્યા વધતી જાય છે તેમ તેમ અકસ્માતની ઘટનાઓમાં પણ વધારો થતો જાય છે. આવી જ વધુ એક અકસ્માતની ઘટના અમદાવાદ ઉદેપુર રોડ પર સામે આવી છે, જેમાં ચાર લોકોના મોત થયા છે.

પ્રાપ્ત માહિતી અનુસાર, અમદાવાદ-ઉદેપુર હાઈવે પર ટ્રક અને રિક્ષા વચ્ચે ગમખ્વાર અકસ્માત સર્જાયો છે. જેમાં ચાર શ્રદ્ધાળુના ઘટના સ્થળ પર જ મોત થયા છે. જ્યારે ઘાયલ લોકોને નજીકની હોસ્પિટલમાં સારવાર માટે ખસેડવામાં આવ્યા છે.

આજે દેવ દિવાળી એટલે કે પૂનમ ભરવા માટે શ્રદ્ધાળુઓ રિક્ષામાં બેસી શામળાજી દર્શન કરી પરત ફરી રહ્યા હતા તે સમયે ટ્રક ચાલકે મુસાફરો ભરેલી રિક્ષાને અડફેટે લેતા રિક્ષાનો કચ્ચરઘાણ વળી ગયો હતો. જેમાં ચાર શ્રદ્ધાળુના સ્થળ પર મોત થઈ ગયા હતા, જ્યારે ઘાયલ લોકોને હિમ્મતનગર સિવિલ હોસ્પિટલમાં 108ની મદદથી સારવાર માટે ખસેડવામાં આવ્યા છે.

આ અકસ્માત અરવલ્લી જિલ્લાના મોડાસાના દાવલી ગામ પાસે સર્જાયો હતો. રિક્ષામાં ઓવરલોડ પેસેન્જર બેસાડવામાં આવ્યા હતા, અકસ્માત એટલો જબરદસ્ત હતો કે, રિક્ષાનો ફૂરચો બોલી ગયો હતો, અને ચારના સ્થળ પર જ મોત થઈ ગયા હતા. જ્યારે 6થી વધુ લોકો ગંભીર રીતે ઈજાગ્રસ્ત થયા હતા. મૃતક અને ઘાયલો તલોદના ગઢી ગામના વતની હોવાની માહિતી સામે આવી છે, જે શામળાજી દર્શન કરી પરત ફરી રહ્યા હતા, તે સમયે આ અકસ્માત સર્જાયો.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.