ઈન્ડિયા

પ્રેમીને પામવા માટે પત્નીએ પતિની 4 લાખની આપી સોપારી

જામનગરમાં પત્નીએ પ્રેમીને પામવા માટે પતિની સોપારી આપવાની ઘટના સામે આવી છે. જેમાં જોડિયા તાલુકામ બાલચડીના ખીરી રોડ થોડા સમય પહેલા એક પુરુષ બેભાન અવસ્થામાં મળી આવ્યો હતો. ત્યારે મૃતકની હત્યા થઈ હોવાનું બહાર આવ્યું હતુ. પત્નીએ પ્રેમી સાથે મળીને પોતાના પતિનુ કાસળ કાઢી નાખ્યું હોવાનું સામે આવ્યું છે. પોલીસ દ્વારા જણાવામાં આવ્યુ છે કે પ્રેમાંધ યુવતીએ પતિની હત્યાનું કાવત્રું ઘડી કાઢ્યું હતું. પ્રેમિકાએ પ્રેમીની સાથે મળી સોપારી આપી પતિનું ખૂન કરાવેલું હતુ. જે ખુનના કેસનો પર્દાફાશ ગણતરીના દિવસોમાં જામનગર LCB પોલીસે કર્યો હતો.

આ હત્યાના કાવતરામાં તેની પત્ની જ સંડોવાયેલી સામે આવતા લોકોમાં અરેરાટી મચી ગઇ હતી. પત્નીએ પોતાના પ્રેમી સાથે મળી પોતાના પતિની સોપારી ચાર લાખમાં આપી હતી. કાલાવડના ત્રણ શખ્સો ચાર લાખની સોપારી લીધા બાદ રાત્રીના સમયે મૃતકને તુફાન ગાડીમાં બેસાડીને લઈ ગયા હતા અને બોથડ પદાર્થથી માર મારી તુફાન ગાડી મૃતકના માથા પર ફેરવી હતી. મળતી માહિતી અનુસાર મૃતક વ્યક્તિ કુખ્યાત તાજિયા ગેંગના સાગરીતનો ભાઈ હતો.

મૃતક હારુન બાવાણીની પત્ની શબાના સુમરાએ જ કેફી પીણું પીવડાવી બેભાન કર્યો હતો. બેભાન થયા બાદમાં ખીરી રોડ પર માર મારી ફેંકી દેવામાં આવ્યો હતો. જામનગર એલસીબી ટીમે CCTVની મદદથી સમગ્ર કેસ ઉકેલ્યો છે. હાલ તમામ આરોપીઓ પોલીસ કસ્ટડીમાં છે

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.