ગુજરાતી રોજનીશી

કમોસમી વરસાદનું સંકટ યથાવત, સૌરાષ્ટ્ર, દ્વારકા અને કચ્છમાં વરસાદ આગાહી

ગુજરાતમાં આગામી 4 દિવસ ગુજરાતમાં સામાન્ય વરસાદની હવામાન વિભાગની આગાહી કરવામાં આવી છે. ત્યારે 1 નવેમ્બરથી ફરીથી ઠંડીનું જોર વધશે. તેમજ અમદાવાદના અનેક વિસ્તારોમાં છૂટો છવાયો વરસાદની શક્યતા છે. ત્યારે સૌરાષ્ટ્ર, દ્વારકા અને કચ્છમાં વરસાદ પડે તેવી શક્યતા છે. અરબી સમુદ્રમાં સર્જાયેલા ક્યાર વાવાઝોડાથી ભારે પવન ફૂંકાવાની શક્યતા છે હાલમાં વાવાઝોડાનો ખતરો ટળી ગયો પરંતુ અસર જોવા મળશે.

ખેડૂતો શિયાળુ પાક લેવામાં વ્યસ્ત થયો ત્યાંજ ફરી કુદરત રૂઠી અને કેર વર્તાવ્યો અને જગતનો તાત ફરી લાચાર થઈ ગયો અને પાકને નુકશાન તરફ જોવાનો વારો આવ્યો જોકે વડોદરાના છાનીમાં ખેતી કરતા ધરતીનપુત્ર અમિત પટેલે અફસોસ સાથે જણાવ્યું હતું કે તેમનો વિસ્તાર શહેર માં સમાવિષ્ટ થતાં સરકાર સહાય આપતી નથી જેથી સહાય નથી મલી રહી અને કુદરત નો માર પણ સહન કરવો પડી રહ્યો છે

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.