ગુજરાતી રોજનીશી

અમદાવાદ રિવરફ્રન્ટમાં મિનાક્ષી કૂદી, મિનાક્ષી બચાવવા ગાર્ડ નદીમાં કૂદ્યો

અમદાવાદ સુભાષબ્રિજ પાસે એક યુવતીએ સાબરમતી નદીમાં ઝંપલાવીને આત્મહત્યા કરી છે. આ યુવતીને નદીમાં કૂદતા જોઇને ત્યાંનાં સિક્યોરિટી ગાર્ડે તેને બચાવવા માટે નદીમાં પડ્યો હતો. યુવતીને બચાવતા ગાર્ડે પોતાનો જીવ ગુમાવ્યો છે. આ સાથે આ દુર્ઘટના થયાથી 100 મીટર દૂર એક અન્ય મહિલા પણ નદીમાં કૂદી હતી તેને બચાવવા માટે એક પુરુષ પણ તેની પાછળ કૂદ્યો હતો. જોકે, છેલ્લે કુદેલા પુરુષ અને મહિલાને રેસ્ક્યૂ ટીમે બચાવી લીધો છે.

શહેરનાં સુભાષબ્રિજ પાસે સાબરમતી રિવરફ્રન્ટ ગાર્ડન તરફ એક યુવતીએ સાબરમતી નદીમાં પડતું મૂકી આત્મહત્યાનો પ્રયાસ કર્યો હતો. રિવરફ્રન્ટ પર હાજર સિક્યુરિટી ગાર્ડ જોઈ જતાં તેને બચાવવા માટે તે પણ નદીમાં પડ્યો હતો. જો કે બંને નદીમાં ડૂબવા લાગ્યા હતા. ફાયરબ્રિગેડની રેસ્ક્યૂ ટીમને જાણ કરવામાં આવતા તેઓ પહોંચે ત્યાં સુધીમાં બંનેના ડૂબી જવાથી મોત થયા હતા.

ડૂબી ગયેલી યુવતીનાં પર્સમાંથી આધાર કાર્ડ મળી આવ્યું છે. જેમાં તેમનું નામ મિનાક્ષી લખ્યું છે. યુવતીનું સરનામું રાજસ્થાનનું છે.

જ્યારે ફાયરબ્રિગેડની ટીમ બંનેની લાશ બહાર કાઢતી હતી ત્યારે જ 100 મીટર દૂર એક યુવતીએ વોક વે પરથી નદીમાં પડતું મુક્યુ હતું. જેને બચાવવા માટે એક યુવક નદીમાં પડ્યો હતો. ફાયરની ટીમ નજીકમાં જ હોવાથી તાત્કાલિક ત્યાં પહોંચી ગઈ હતી અને બંને યુવક-યુવતીને બહાર કાઢી સારવાર માટે હોસ્પિટલમાં મોકલી આપ્યા હતા. હાલ બંન્નેની સારવાર ચાલી રહી છે.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.